บุคคลากร

คณะผู้บริหาร


ฝ่ายสภา อบต.


หัวหน้าส่วนราชการภายใน


หน่วยงานภายใน

สำนักปลัด

  • สิบตำรวจโทสมพล ใจเย็น : ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล
  • นายวสันต์ บุญสุภาพ : รองปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล
  • นางสุภาพ แก้วสง่า : หัวหน้าสำนักปลัด
  • นายไพบูลย์ พลกุล : นิติกรชำนาญการ
  • นางสาวจารุพรรณ ดาราคำ : นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ
  • นายทีปกร ดอนสิงห์ : นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ
  • นางสาวพชรพร สายป้อง : นักวิชาการสาธารณสุขปฏิบัติการ
  • นางฐิดายุ ดอนสิงห์ : นักทรัพยากรบุคคลปฏิบัติการ
  • จ.ส.อ.วรวุธ ระพาเพท : เจ้าพนักงานป้องกัน ฯ
  • นางสาวศิริวรรณ โมคศิริ : ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล
  • นางสาวรุ่งทิวา ท้าวแก้ว : ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่ธุรการ
  • นายจิตจำนง รูปแกะ : พนักงานขับรถ
  • นายสมัย จันทรักษ์ : นักการภารโรง
  • นายพรรณศักดิ์ บุญสม : คนงานทั่วไป

กองคลัง

  • สิบตำรวจโทสมพล ใจเย็น : ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล
  • นางสาวศกุนตลา สิทธิจินดา : ผู้อำนวยการกองคลัง
  • นางณัชรดี บูระพันธ์ : นักวิชาการพัสดุปฏิบัติการ
  • นางทิพวรรณ วระบุตร : นักวิชาการจัดเก็บรายไดัปฏิบัติการ
  • นางสาวกรรณิกา ตรีรัตน์ : นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการ
  • นางสาวอรอนงค์ สายเคน : ผช.จพง.การเงินและบัญชี
  • นางสาววิไลักษณ์ จันทร์จรัส : ผช.เจ้าพนักงานพัสดุ

กองการศึกษา

  • สิบตำรวจโทสมพล ใจเย็น : ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล
  • นางนิธิยาภักค์ บัวใหญ่ : นักวิชาการศึกษาชำนาญการ
  • นางสาวตรองใจ หนูดี : ผช.นักวิชาการคอมพิวเตอร์
  • นางสาวปนัดดา วิภาคาร : ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่ศูนย์เยาวชน

ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านดูน

  • นางนวลละออง กิตติภาณุกุล : ครูผู้ดูแลเด็ก – รักษาการในตำแหน่งหัวหน้าศูนย์
  • นางสาวอัญชิสา ใจเย็น : ครูดูแลเด็ก
  • นางเพ็ญศรี สีสรรณ์ : ผู้ช่วยครูดูแลเด็ก
  • นางสาววาสนา สายป้อง : ผู้ช่วยครูดูแลเด็ก

ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กวัดนาขมิ้น

  • นางสาวสกาวเดือน พลราช : ครูผู้ดูแลเด็ก – รักษาการในตำแหน่งหัวหน้าศูนย์
  • นางพิสมัย โมฬีชาติ : ผู้ดูแลเด็ก

ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านหนองบก

  • นางสุนันท์ มุสิกา : ครูผู้ดูแลเด็ก – รักษาการในตำแหน่งหัวหน้าศูนย์
  • นางมณีทอง โมฬีชาติ : ครูผู้ดูแลเด็ก
  • นางสาวยุวรัตน์ เกณทวี : ผู้ช่วยครูดูแลเด็ก
  • นางบัวลี แก้วโพรง : ผู้ช่วยครูดูแลเด็ก

ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กวัดแต้ใหม่

  • นางรำไพ นิรัติศัย : ครูผู้ดูแลเด็ก – รักษาการในตำแหน่งหัวหน้าศูนย์
  • นางอรพิน จันทะรัตน์ : ครูผู้ดูแลเด็ก
  • นางคำเพียร วงศ์สุวรรณ : ครูดูแลเด็ก
  • นางประภัสสร สินงาม : ผู้ช่วยครูดูแลเด็ก
  • นางวาสนา ทองนวล : ผู้ช่วยครูดูแลเด็ก

กองช่าง

  • สิบตำรวจโทสมพล ใจเย็น : ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล
  • นายสุวัฒน์ แสนทวีสุข : ผู้อำนวยการกองช่าง
  • นายยศศักดิ์ แสงกล้า : นายโยธาชำนาญงาน
  • นายวชิรนุพงษ์ ลิ่มปิทีปราการ : นายโยธาชำนาญงาน
  • นายชัยวัฒน์ ปลั่งนิล : ผู้ช่วยช่างไฟฟ้า
  • นางสาวนัยนา สินงาม : ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่ธุรการ

กองสวัสดิการสังคม

  • สิบตำรวจโทสมพล ใจเย็น : ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล
  • นางจุฑามาศ พบลาภ : ผู้อำนวยการกองสวัสดิการสังคม
  • นายสุวิทย์ สายเบาะ : นักพัฒนาชุมชนปฏิบัติการ
  • นายนิรุธ บุตรวงศ์ : ผู้ช่วยนักพัฒนาชุมชน